Love Telling ductruong_korea nhắn với ACE VIET4RUM: ANH EM YÊU THÍCH MUonline vào ngay MU-KOREA.NET nhé mai open chính thức rồi Tam Datu nhắn với viet 4rum.com: xd dang tim viec iphom.ban nao biet xin gioi thieu giup mjnh so dt 01050489136 phambao22 nhắn với ace: Làm thủ tục đi lao động nhật bản,du hoc hàn quốc....fb:Bảo bảo ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích muonline hãy vào www.mu-korea.net nhé nuhoanggaigoc nhắn với everyone: 4 nam moi way lại forum. haiz lanh buon cha co ai chem gio anhlanhgia1 nhắn với viet4room: cần tìm việc Iphom khu vực miền bắc liên lạc cho mình nhé 010 4444 9289 . cảm ơn quangdao87vp nhắn với ace: Cho lau wa ma chua dc cap pep.buon wa huhu ductruong_korea nhắn với AcE viet4rum: Anh em yêu thích game muonline Vào www.mu-korea.net hội tụ nhé HUYTRAN88 nhắn với dien đàn: Busan tìm việc sxct lao động hợp pháp ai Biết ct nào nhận người xin dúp đỡ www.shopviethan nhắn với www.shoviethan: ace ơi ^..^ vào mùa thu rồi nhớ thoa kem dưỡng ẩm da nhé 010 4654 6631

kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: galaxy s3 vỡ màn hình

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    3

Moi galaxy s3 vỡ màn hình

Tình hình là máy mình dơi vỡ lớp gương màn hình.vẫn sử dụng được,máy mua trả góp.
    Có bác nào đã bị như vậy tư vấn giúp mình cái,liệu máy có được bảo hành không,và nếu thay thì chi phía hết bao nhiêu?
    Thank mọi người!
    ☞♀

Quê quán
    Việt Nam
    Thanks
    68

Hỏi người Hàn trong công ty(taxi cũng được) địa chỉ trung tâm bảo hành đt Samsung(삼성핸드폰 서비스센터) gần nhất. Theo mình biết thay màn hình S3 cách đây 6 tháng là 300.000w

3. Người đã cám ơn ufo247 cho bài viết này là :

dinh thi (2013-04-27)

Quê quán
    Thanh Hóa
    Thanks
    21

Mặc định Điện thoại galaxy s3

Trích Nguyên văn bởi dinh thi View Post
    Tình hình là máy mình dơi vỡ lớp gương màn hình.vẫn sử dụng được,máy mua trả góp.
    Có bác nào đã bị như vậy tư vấn giúp mình cái,liệu máy có được bảo hành không,và nếu thay thì chi phía hết bao nhiêu?
    Thank mọi người!
    Bạn ơi em Minh cũng dùng galaxy s3 bị rơi và vỡ màn hình mà ông người hàn ở cty đi thay hết có 40 nghìn won thôi

Quê quán
    Nghệ An
    Thanks
    24

Trích Nguyên văn bởi letrucly_2010 View Post
    Bạn ơi em Minh cũng dùng galaxy s3 bị rơi và vỡ màn hình mà ông người hàn ở cty đi thay hết có 40 nghìn won thôi
    thay màn hình s3 o samsung xopixu het 137 nggan bao gồm cả khung viền nữa. đây là giá mình đã thay cách đây khoảng 6 thág nhé

Quê quán
    Hà Nội
    Thanks
    3

Thank mọi người nhé!
    Mình da quán người hàn thay hết 1ook.
    ☞♀

Chủ đề giống nhau

1. Trả lời: 1
    Bài mới: 2012-11-11, 10:17 PM
  2. bán Galaxy NOTE :640k, galaxy s2 LTE :530K , galaxy s2 HD :550k .
    By gaihu in forum Chợ Đồ Cũ - Mua Bán đồ cũ
    Trả lời: 56
    Bài mới: 2012-06-21, 10:00 PM
  3. Unlock galaxy S3, Giải mã Galaxy 3, unlock samsung galaxy i9300 lấy ngay
    By hoangmaigsm in forum Các Dịch Vụ Việt -Hàn
    Trả lời: 0
    Bài mới: 2012-06-21, 11:16 AM

Quyền Hạn Của Bạn